Supported Staffs

xhaloporn.com xpornfly.com Porn
http://hpornvideo.com xpornrelax.com
mobilpornfilm

บุคลากรสายสนับสนุน – Support staffs

 

คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนราธิวาสราชนครินทร์ ต.โคกเคียน อ.เมือง จ.นราธิวาส 96000

 


  
Pilai

     

        


พิไล ชูเกื้อ – Philai Chukuea


ตำแหน่ง | Post :

รักษาการในตำแหน่ง หัวหน้าสำนักงานคณบดี

Acting Head of the Dean office

หน่วยงาน | Unit :

สำนักงานคณบดี – Dean office

โทร | Tel. :

+66 73709030

Email :

philai.c@pnu.ac.th

 


  


  
Marihan

     

        


มารีฮัน ลาเต๊ะบือริง – Mareehan Latehbuering


ตำแหน่ง | Post :

งานบุคลากร – Human resource officer

หน่วยงาน | Unit :

สำนักงานคณบดี – Dean office

โทร | Tel. :

+66 73709030 Ext. 3200

Email :

mareehan.l@pnu.ac.th

 


  


  

Pongsathorn

     

        


พงศธร ภูวพัฒน์ – Pongsathorn Puwapat


ตำแหน่ง | Post :

นักวิชาการศึกษา – Academic affair officer

หน่วยงาน | Unit :

สำนักงานคณบดี – Dean office

โทร | Tel. :

+66 73709030 Ext. 3201

Email :

pongsathorn.p@pnu.ac.th

 


  


  

nantawan phodum

     

        


นันทวรรณ โพธิ์ดำ – Nantawan Phodum


ตำแหน่ง | Post :

นักวิชาการศึกษา – Academic affair officer

หน่วยงาน | Unit :

สำนักงานคณบดี – Dean office

โทร | Tel. :

+66 73709030 Ext. 3201

Email :

nantawan.p@pnu.ac.th

 


  


  

Abdulhakim

     

        


อับดุลฮากิม ยำปลี – Abdulhakim Yampli


ตำแหน่ง | Post :

นักวิชาการศึกษา – Academic affair officer

หน่วยงาน | Unit :

สำนักงานคณบดี – Dean office

โทร | Tel. :

+66 73709030

Email :

hakim.y@pnu.ac.th

 


  


  

Jutamas

     

        


จุฑามาศ แก้วยี่ – Jutamas Kaewyee


ตำแหน่ง | Post :

นักวิชาการศึกษา – Academic affair officer

หน่วยงาน | Unit :

สำนักงานคณบดี – Dean office

โทร | Tel. :

+66 73709030 Ext. 3201

Email :

jutamas.k@pnu.ac.th

 


  


  

Aris

     

        


อริสท์ มะ – Aris Ma


ตำแหน่ง | Post :

นักวิชาการศึกษา – Academic affair officer

หน่วยงาน | Unit :

สำนักงานคณบดี – Dean office

โทร | Tel. :

+66 73709030

Email :

aris.m@pnu.ac.th

 


  


  

Sakareeya

     

        


ซาการียา โดนิกา – Sakareeya Donika


ตำแหน่ง | Post :

นักวิชาการศึกษา – Academic affair officer

หน่วยงาน | Unit :

สำนักงานคณบดี – Dean office

โทร | Tel. :

+66 73709030

Email :

sakareeya.d@pnu.ac.th

 


  


  

Tobib

     

        


อาหมัดตอบบิบ​ บินดอเลาะ – Amadtobib​ Bindoloh


ตำแหน่ง | Post :

นักวิชาการศึกษา – Academic affair officer

หน่วยงาน | Unit :

สำนักงานคณบดี – Dean office

โทร | Tel. :

+66 73709030

Email :

amadtobib@pnu.ac.th

 


  


  

Asan

     

        


อาซัน เจ๊ะยอ – Arsan Cheyo


ตำแหน่ง | Post :

นักวิชาการศึกษา – Academic affair officer

หน่วยงาน | Unit :

สำนักงานคณบดี – Dean office

โทร | Tel. :

+66 73709030

Email :

arsan@pnu.ac.th

 


  


  

Supalak

     

        


ศุภลักษณ์ ปรีชาเรืองฤทธิ์ – Suppalak Preecharuengrit


ตำแหน่ง | Post :

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป – General Administrative officer

หน่วยงาน | Unit :

สำนักงานคณบดี – Dean office

โทร | Tel. :

+66 73709030

Email :

suppalak.p@pnu.ac.th

 


  


  

Salinee Srisanoi

     

        


สาลินี ศรีษะน้อย – Salinee Srisanoi


ตำแหน่ง | Post :

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป – General Administrative officer

หน่วยงาน | Unit :

สำนักงานคณบดี – Dean office

โทร | Tel. :

+66 73709030 Ext. 3200

Email :

salenee.s@pnu.ac.th

 


  


  

Sawittri

     

        


สาวิตรี เทศสี – Sawittri Tessi


ตำแหน่ง | Post :

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป – General Administrative officer

หน่วยงาน | Unit :

สำนักงานคณบดี – Dean office

โทร | Tel. :

+66 73709030 Ext. 3200

Email :

sawittri.t@pnu.ac.th

 


  


  

nuttapong

     

        


นายณัฎฐพงศ์ ด้วงจันทร์ – Nattapong Dungjunt


ตำแหน่ง | Post :

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป – General Administrative officer

หน่วยงาน | Unit :

สำนักงานคณบดี – Dean office

โทร | Tel. :

+66 73709030 Ext. 3201

Email :

nuttapong6395@pnu.ac.th